Mkuu wa Mkoa wa Dodoma Apongeza Maendeleo ya  Ujenzi Hospitali  ya Uhuru
Mkuu wa Mkoa wa Dodoma Mheshimiwa Bilinith Mahenge ametembelea mradi wa ujenzi wa Hospitali  ya Uhuru leo Julai 17, 2020 inayojengwa Wilaya ya Chamwino Mkoani Dodoma na kupongeza hatua nzuri za ujenzi zilizofikiwa ambapo kwa sasa ujenzi huo umefikia asilimia 70%.
Katika ziara hiyo Mkuu wa Mkoa ameambatana na Mkuu wa Wilaya hiyo Mheshimiwa Vumilia Nyamoga.
Akiwa katika ziara hiyo ametoa pongezi za pekee kwa mafundi wa mradi huo ambao ni SUMA JKT kwa kazi nzuri wanayoendelea kuifanya na kuwaomba wamalize mradi huo kwa wakati kama ulivyopangwa kwenye mkataba wa mradi.
Kwa upande wa SUMA JKT wamemuhakikishia Mkuu wa MKoa kuwa mradi huo utakamilika ifikapo tarehe 25 Agosti, 2020.
Hospitali ya Uhuru ni moja ya miradi mikubwa katika Sekta ya Afya  inayotekelezwa Mkoani Dodoma ikikadiriwa kutumia kiasi cha Tsh. Bil. 3.9 zilizotolewa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Dr. John Joseph Magufuli baada ya kufuta sherehe za Uhuru za tarehe 9 Desemba 2019.
