Walimu Chamwino Wapewa Mafunzo Ya Mfumo Mpya wa Madeni kwa Watumishi
Pichani ni baadhi ya walimu kutoka Tarafa ya  Chilonwa, Wilayani Chamwino wakipatiwa mafunzo ya namna ya kutumia mfumo mpya wa Madeni unaojulikana kama MADENI MANAGEMENT INFORMATION  SYSTEM (MadeniMIS)
Mafunzo haya yameanza kutolewa Jana Juni 29,2020 kwenye Ofisi ya TEHAMA iliyopo kwenye  jengo la Halmashauri ya Wilaya ya Chamwino na yataendelea kutolewa kwa tarafa zote tano za Wilaya ya Chamwino. 
Mafunzo haya yanatolewa na Afisa TEHAMA wa Halmashauri Ndugu Elifaraja Kintingu  akishirikiana na Ndugu Desmond Haukila kutoka Idara ya Elimu Sekondari. Mafunzo haya yanatarajiwa kukamilika siku ya Ijumaa Julai 03, 2020.
Mfumo huu utakuwa ukitumika kuratibu madeni ya Watumishi wote wa Serikali yasiyo ya mishahara kwa nchi nzima lakini kwa kuanzia utaanza na madeni ya Walimu. 
Mkoa wa Dodoma ndio ulioteuliwa kufanyiwa majaribio ya mfumo huu kabla haujaanza kutumika kwa nchi nzima.
