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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI

MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
HALMASHAURI YA CHAMWINO
JIMBO LA CHAMWINO NA MVUMI

Kumb. Na. HWCI/CE.3/1 VOL.IVA 20 Septemba, 2020

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MUDA

Msimamizi wa Uchaguzi Jimbo la CHAMWINO na MVUMI kwa kuzingatia
kanuni ya 14 ya Kanuni za Uchaguzi wa Rais na Wabunge za Mwaka 2020
na kanuni ya 12 ya Kanuni za Uchaguzi wa Serikali za Mitaa (Uchaguzi wa
Madiwani) za mwaka 2020, anakaribisha maombi kutoka kwa Watanzania
wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi za Watendaji wa Uchaguzi Mkuu
utakaofanyika tarehe 28 Oktoba, 2020 kama ifuatavyo:-
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MSIMAMIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA (NAFASI. 892).
MSIMAMIZI MSAIDIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA (NAFASI. 1784).

3. KARANI MWONGOZAJI WAPIGA KURA (NAFASI. 892).
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SIFA ZA WAOMBAJI WA NAFASI YA MSIMAMIZI AU
MSIMAMIZI MSAIDIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA

Awe Raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidi;

Asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha siasa,

Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu;

Awe amemaliza elimu ya kidato cha nne (4) au zaidi na anaweza

kusoma na kuandika vizun. Pia, anayeweza kuyaelewa Maelekezo
ya Wasimamizi wa Vituo vya Kupigia Kura; na

Ikiwezekana awe mkazi wa kata ambayo anaomba.

SIFA ZA WAOMBAJI WA NAFASI ZA KARANI MWONGOZAJI WA
WAPIGA KURA

Awe raia wa Tanzania mwenye umr wa miaka 18 au zaidi;

Awe mkazi wa kata ambayo atafanyia kazi ya kuongoza wapiga kura;
Ikiwezekana awe mpiga kura wa kituo anachofanyia kazi;

Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu;

Awe na elimu isiyopungua kidato cha nne na anayeweza kusoma na
kuyaelewa Maelekezo kwa Makarani Waongozaji Wapiga Kura; na
Asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha siasa.
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C. MALIPO
Malipo yatakuwa kama ifuatavyo:-

i, Msimamizi wa Kituo siku ya Uchaguzi atalipwa posho ya Tzs. 35,000
kwa siku kwa muda wa siku mbili, posho ya chakula Tzs 15,000 kwa
siku moja na nauli Tzs 20,000,

ii. Msimamizi Msaidizi wa Kituo atalipwa posho ya Tzs. 30,000 kwa siku
kwa muda wa siku mbili, posho ya chakula Tzs 15,000 na nauli Tzs
20,000, na

iii. Karani Mwongozaji Wapiga Kura atalipwa posho ya Tzs 30,000 kwa
siku moja na posho ya chakula Tzs 15,000.

D. Y LA KWA KAZ|
e Waombaji waambatishe maelezo binafsi (Detailed C.V) yenye

anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya
wadhamini (Referees) wawili.

e Maombi yote yaambatane na Vyeti vya taaluma, nakala za Vyeti
an Kidato cha Nne, Kidato cha Sita au kuhitimu mafunzo kwa
kuzingatia sifa kwa mujibu wa Tangazo hili.

e Waombaji waambatishe picha mbili ‘Passport size’ za hivi karibuni.

o Waombaji ambao tayari ni Watumishi wa Umma wapitishe barua
zao za maombi ya nafasi za kazi kwa waajiri wao.

e Waombaji watakaowasilisha taarifa na sifa za kugushi

watachukuliwa hatua za kisheria.

« Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 27 Septemba , 2020,

Anuani ya kutuma maombi ya kazi ni:- r P YAUCHAGUD )
TUL PRLA R,

Msimamizi wa Uchaguzi,

Jimbo la Chamwino na Mvumi, . - .+ SIMAMIZI . . UCHAGUZE
S. L.P. 1126, . '—. - JINSO LA CHAMWIKO
CHAMWINO - DODOMA. - e eAURIY CTIAYA Y4 O \NTTO

Email.ded@chamwinodc.go.tz
Tovuti:www.chamwinodc.go.tz
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TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI

MSIMAMIZI WJA UCHAGUZI -
JIMBO LA MVUMI
| BALMASHAVR! YA WiLAYA Y4 CHASWTRO MSIMAMIZI WA UCHAGUZI

JIMBO LA CHAMWINO NA MVUMI.
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