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TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Halmashauri ya Wilaya Chamwino inapenda kuwataarifu waombaji kazi wa nafasi za kazi
ya Msaidizi wa Kumbukumbu Daraja la |l, Dereva Daraja || na Mwandishi Mwendesha
Ofisi Daraja la Il waliofanya usaili tarehe 15 -18 Septemba, 2025 kuwa taratibu za Ajira
zao Kisheria zimekamilika.

Orodha ya Majina ya wanaoitwa kazini ni kama inavyoonekana katika Tangazo hili.

Aidha mnatakiwa kuripoti Ofisi za Halmashauri ya Wilaya Chamwino (Makao Makuu)
tarehe 22 Septemba, 2025, Saa moja na nusu asubuhi bila kukosa Ukiwa na vyeti halisi
vilivyotumika kwenye usaili.

Ambao majina yao hayajaonekana katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi
kutokana idadi ya nafasi hitajika kwa sasa.
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